HELIX LOA I3 WOOFER 6,5″ FLEXMOUNT – 3 OHM CI3 W165.2FM-S3
In Stock
Xem thêm các hạng mục nâng cấp hệ thống âm thanh Helix khác tại ĐÂY
===
MVPSAIGON –  Nội Thất Xe Cao Cấp
🗺️ 787 Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Tp.HCM
☏ 0944 955 965
📧 info@mpvsaigon.com
Check
if this fits your vehicle.
In Stock
Thanh toán thẻ
Thiết kế sản phẩm theo yêu cầu
Giao nhận xe tận nhà
Ưu đã khủng khi làm combo
Mô tả
Đặc trưng
  • Âm trầm hiệu suất 6,5” / 165 mm kết hợp chất lượng âm thanh vượt trội với các tùy chọn tích hợp vật lý linh hoạt HELIX LOA I3 WOOFER 6,5″ FLEXMOUNT – 3 OHM CI3 W165.2FM-S3
  • Hiệu quả cao và công nghệ 3 Ohms cho công suất đầu ra tối đa của bộ khuếch đại
  • Nón giấy tráng Cenosphere độc ​​đáo để tái tạo âm thanh chính xác và chi tiết
  • Vòm cao su có hình dạng đặc biệt cho chuyến tham quan hình nón tuyến tính cao
  • Chụp bụi polyurethane để đáp ứng tần số được tối ưu hóa ở khu vực tầm trung phía trên
  • Cuộn dây âm thanh 1” / 25 mm đảm bảo khả năng xử lý công suất cao
  • Hệ thống nam châm mạnh mẽ cho hiệu quả cao và đáp ứng xung tối ưu
  • Được thiết kế cho WireKits dành riêng cho ô tô, có sẵn tùy chọn, cho phép tích hợp không phá hủy HELIX LOA I3 WOOFER 6,5″ FLEXMOUNT – 3 OHM CI3 W165.2FM-S3
Thông số kỹ thuật
Xử lý nguồn RMS / tối đa. P 100/150 Watt
trở kháng z
điện trở một chiều Nốt Rê 3.0Ω
Phản hồi thường xuyên 60 Hz – 3.500 Hz
Tần số công hưởng Fs 70 Hz
Hệ số Q cơ học Qms 4.17
Hệ số điện Q câu hỏi 1,05
Tổng hệ số Q Qts 0,84
Sự tuân thủ cmt 454 µm/N
Thể tích không khí tương đương va 11,2 lít
yếu tố lực lượng B*I 4,0 tấn
Nhạy cảm SPL 92 dB @ 2,83 V / 1m
88 dB @ 1W / 1m
khu vực hình nón SD 133 cm²
di chuyển khối lượng mm 11,3 gam
vật liệu nón Giấy có lớp phủ Cenosphere
kháng cơ học Rms 1,18 kg/giây
Đường kính cuộn dây bằng giọng nói ø 25mm
Chiều cao cuộn dây bằng giọng nói 10,5mm
tối đa. chuyến tham quan tuyến tính Xmax +/- 3,2mm
Đường kính ngoài ø 165mm / 6,5″
Đường kính lắp đặt ø 142mm / 5,59″
Độ sâu cài đặt 60,7mm / 2,39″
Đặc trưng Thiết bị đầu cuối ProConnect,
FlexMount165
Reviews
There are no reviews yet.
Be the first to review “HELIX LOA I3 WOOFER 6,5″ FLEXMOUNT – 3 OHM CI3 W165.2FM-S3”